Bơm Hóa Chất Dẫn Động Từ Cánh Rời IMD80-65-120F
Tải báo giá
• Mã SP
: IMD80-65-120F
• Thương hiệu
• Bảo hành
• Tình trạng
  Liên hệ
Đang xử lý...
Thông tin sản phẩm
Đặc Điểm Bơm Hóa Chất Dẫn Động Từ Cánh Rời IMD80-65-120F
Thông số chính của seri Bơm Hóa Chất Dẫn Động Từ Cánh Rời IMD-F
-          Lưu lượng: 1  m³/h – 200 m³/h (1000 L/ h – 200000 L/h)
-          Cột Áp : 5 m – 50 m (0,5 bar – 5 bar)
-          Công suất: 1.1 kw - 55 kw (2HP - 75HP)
-          Nhiệt độ hoạt động : -20 độ C đến 180 độ C.
-          Môi trường áp dụng: Axit, bazơ, muối, chất oxy hóa mạnh ở bất kỳ nồng độ nào.
Thông số của Bơm Hóa Chất Dẫn Động Từ Cánh Rời IMD80-65-120F
- Tốc độ quay : 2900 vòng / phút
- Lưu lượng : 60 m3 / h
- Cột áp : 17 m
- Công suất hoạt động : 11 kW
- Độ hút sâu : 4 m
- Kích thước đường ống hút - xả : 80 - 65 mm